



FOMU NA. TCB/FG/001

PICHA YA
MWENYEKITI

FOMU YA MAOMBI
KIBALI CHA KUUZA KAHAWA MNADANI

PICHA YA
KATIBU

MSIMU:

Jina la Kikundi

1. Mkoa

2. Wilaya

3. Kata

4. Kijiji

5. i) Kitongoji

ii) Mahali ofisi ya kikundi ilipo (Mtaa n.k)

ii) Anuani ya Kikundi

6. Kikundi kimesajiliwa kama AMCOS, RCS, FBG au aina nyingine ya usajili

7. Nambari ya cheti cha usajili

8. Idadi ya wanachama

9. Uzalishaji wa Kikundi kwa Misimu

Msimu wa Mwaka Juzi	Msimu wa Mwaka Jana	Makisio ya Huu

10. Jina la kiwanda mtakachokobolea

11. Jina la Mwenyekiti wa kikundi Simu sahihi

12. Jina la Katibu wa kikundi Simu sahihi

13. Benki ya Kikundi Akaunti Na.

Uthibitisho: Maombi haya yathibitishwe na mamlaka zifuatazo:-

i) Serikali ya kijiji (Afisa Mtendaji wa Kijiji)

Jina sahihi

cheo

ii) Mkurugenzi Mtendaji (W)

Jina sahihi

Mhuri

iii) Maombi haya yawasilishwe kwenye ofisi ya TCB Kanda

Maoni ya RCDO

.....

VIAMBATANISHO VYA MAOMBI HAYA

1. Cheti cha usajili wa kikundi ie. Kikundi kiwe kimesajiliwa kama AMCOS, Chama cha Ushirika cha Msingi, Kikundi cha Kibiashara cha Wakulima (FBG), n.k.
2. Muhutajari wa mkutano mkuu wa kikundi uliofikia maamuzi ya kuomba kibali
3. Uthibitisho wa malipo ya ada ya maombi dola 20 bila VAT

MASHARTI

1. Kikundi kiwe kinakusanya kahawa ya wanachama wake kwa ajili ya kuitafutia masoko, kuiboresha n.k.
 2. Kikundi kikusanye zaidi ya tani 50 za kahawa kavu (parchment).
 3. Kikundi kiwe kimeundwa na wanachama wenye lengo moja na sio kikundi cha wanafamilia, na kithibitishwe na serikali ya Kijiji na H/Wilaya kuwa ni kikundi cha wakulima.
 4. Kibali hiki ni kwa msimu tajwa tu
-
5. Kikundi kiwe na ofisi maalum ya kufanyia shughuli zake.